Lạc lối ở Làng du lịch Yên Trung
Cảnh quê đẹp đến nao lòng, dưng dưng nhớ lại vòng tay mẹ ôm. Đó là cảm giác chung của mỗi du khách khi tới Làng du lịch Yên Trung (Yên Định, Thanh Hóa). Tích cũ, cảnh xưa được tái dựng lại trên không gian 25 ha giúp du khách được trải nghiệm “cảm giác trở về tuổi thơ”, được đầm mình dưới hồ đánh bắt cá, tự tay chế biến đồ ăn hay tham gia vào canh tác nông nghiệp sạch.